46
Leave a Reply

avatar
46 Comment threads
0 Thread replies
0 Followers
 
Most reacted comment
Hottest comment thread
0 Comment authors
Salum Mkumbila2016hosea rwechunguraYasin MuonaHassan SamataGangan Gan Recent comment authors
  Subscribe  
newest oldest most voted
Notify of
Salum Mkumbila2016
Guest
Salum Mkumbila2016

sologan

Emmanuel Shayo
Guest
Emmanuel Shayo

Good! Msimamo huo ni wakiume wanaoshawishika kuhama chadema walaanike.

Komanya Mwandu
Guest
Komanya Mwandu

kubenea umeongea kwa uchungu sana tunakuombea kwa mungu utupiganie pamoja ccm wameleta tena biashara ya utumwa

Willy Tory
Guest
Willy Tory

nachoshangaa mm hadi mda huu tetesi dhid ya John Mnyika zimekua kibao Ila yeye kujitokeza mubashara kashindwa mwambien Mnyika aache utoto atamke Jambo kama deal done aseme tu anafyata nn had time hii?

Jubimans Mbise
Guest
Jubimans Mbise

What about your colleague he is silent!!

Christopher Simon
Guest
Christopher Simon

ccm ikafie mbali siipendi

Faraji Abasi
Guest
Faraji Abasi

Hayo magazeti yanapofungiwa kwa habar za uongo msiwe mnawatetea maana mmeona wenyew uongo wao.

Emanuel Mwankenja
Guest
Emanuel Mwankenja

Kwa tathimin ya haraka iliyofanywa na wana habari ni kwamba wale wanohama CHADEMA ni wale waliotoka ccm ko wanarudi kwa wajinga wenzao ccm ko awatutishi chadema…….walio na akili watabaki chadema kuipa nchi changamoto

Peter Ifunya
Guest
Peter Ifunya

Kk piga kazi mh.kubenea achna na wauni wa mitandao

samson nyambi
Guest
samson nyambi

Akili mingi saaana huyo jamaa

Dominick pauline
Guest
Dominick pauline

Naipenda sana Chadema 4 life tupambaneni jamani tuwaache wasiojitambua wabaki huko huko!

Ayyan Jambau
Guest
Ayyan Jambau

nimependa maneno yako kama ukwel na upganiaji haki aman kwako

OBADIAH KISONGA
Guest
OBADIAH KISONGA

Mbinu hizi zina nia ya kuivuruga chdm wasielewane na kuaminiana. Waandishi wa Habari kwa nini wanakubali kutumiwa katika siasa hizi chafu?

hosea rwechungura
Guest
hosea rwechungura

Hayo magazet na baadh ya waandsh watajiju!Big up Kubenea, pga kaz

Yasin Muona
Guest
Yasin Muona

hauna lolote wewe mganga njaa tu aliyeuza nyumba aumaye mnae huko huko chadema we muongo mbona ulienda kutibiwa macho yako na ccm hiyohiyo

Yasin Muona
Guest
Yasin Muona

sumaye na luwasa ndio wameuza nyumba za serikari sasa mnae na muuza tembo sasa wewe kubenea unataka kutuambia nini kwanza ccm hata ukitaka kujiunga ccm hawakutaki mnafikj tu

Hassan Samata
Guest
Hassan Samata

una jipya

Gangan Gan
Guest
Gangan Gan

Rose Shayo, upo sawa kabisa; Matendo yao yamejenga CHUKI ILIYOJAA KIPIMO CHAKE kati ya CCM NA WATANZANIA WANYONGE(yaani wenye nchi, ambao kiukweli ni WENGI SANA kushinda IDADI YA WANACCM NA DOLA NZIMA KWA UJUMLA; SIRAHA ZA VITA HAZIWEZI KUSHINDANA KAMWE NA HAKI ITOKAYO KWA MUNGU MUUMBA. Kwa mfano; HAKI itokayo kwa MUNGU MUUMBAJI imemponya Mh. TUNDU LISSU zidi ya risasi zaidi ya 30 alizoshambuliwa kwa hizo SIRAHA ZA KIVITA na inakuja na KISASI KWA HAWA WATESI WETU kama ilivyokuwa kwa WAFURAHIA MAOVU / WAFURAHIAO MATESO YA WANYONGE kipindi cha UTAWALA WA FARAO PAMOJA NA WAFUASI WAKE wakamezwa na BAHARI kwa… Read more »

Mohammed Salim
Guest
Mohammed Salim

na mnyika ajitokeze atueleze Kama wewe bingwa

Jubimans Mbise
Guest
Jubimans Mbise

Huyo dada ni mtoto wa Stephen Wasirra?

Jubimans Mbise
Guest
Jubimans Mbise

Huyo dada ni mtoto wa Stephen Wasirra?

dany okwis
Guest
dany okwis

Safi sana jembe

John Minja
Guest
John Minja

Mimi nikuwa nafikiria hawa wapinzani wanatupeleka wapi tena? jamani

Eliackim Simon
Guest
Eliackim Simon

Mtu anapo uliza swali apewe kisemeo tusikie swali …wajinga nyie

Goowire
Guest
Goowire

God Bless you πŸ™πŸΌπŸ™πŸΌπŸ™πŸΌ Said kubenea

Juliana Masunga
Guest
Juliana Masunga

Mbwana Rajabu……. wewe unayejua siasa ulichoandika nikitu ngani chamaana……. mtatukuta mbele!! mkishamaliza porojo zenu.

MBWANA RAJAB
Guest
MBWANA RAJAB

Haya bwana,yetu macho….2020

Ulimwengu Maulidi
Guest
Ulimwengu Maulidi

Tuko pamoja mzee kubenea

baraka ntabindi
Guest
baraka ntabindi

mtatilo mbona unajiuza jaman ccm hamna walipotangaza kununua watu inakuaje unasem haununuliki kama unajiuza c uwaambie ata act w

Rey Chapo
Guest
Rey Chapo

punguza unafki #uzalendo kwanza # umefanya nn kwenye jimbo lako halafu kubenea punguza wivi kwamakonda mwenzio anafanya kaz

Tz Tz
Guest
Tz Tz

tunaongea kuongeza wanachama tunapuuza umaskni uliokithiri wa watanzania!! Kijani achen ukanjanja.

Joel Ogeta
Guest
Joel Ogeta

Kama Mlimtukana Nyalandu Lakini Leo Ndo Shujaa Wenu…. Ya Nini Mwendelee Kusikilizwa????

Michael Leton
Guest
Michael Leton

Ahsante sana Mr Kubenea

bennyto albano
Guest
bennyto albano

Kweli weww huna akili sijui hata wehu ganiwalio kuchagua.πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

bennyto albano
Guest
bennyto albano

Huna jipya kijana ..sasa ulichoongea hapo .choko wewe

Soda Millian
Guest
Soda Millian

Kubenea nyinyi ndo mlikuwa mnasema Serikali yetu ni legelege, sasa hivi tumekaza mnaanza kusema serikali ya Kidikteta. Mnataka nini?. Endeleeni… Chapeni kazi kila siku mnaitisha Press Conf. MTAISOMA NAMBA. NA BADO.

zahabu joseph
Guest
zahabu joseph

Ukifuata MTU ukahamia ccm ujue wewe chiz,siasa za Leo watu wanafuata Sera na itikadi za chamack cyo watu.

John Minja
Guest
John Minja

kamakweli wanahela waje watununue sisi wananchi

Paul Ntalima
Guest
Paul Ntalima

umenena!

Warda Mbelekwa
Guest
Warda Mbelekwa

Hatujakuita we baba

Marco Dominico
Guest
Marco Dominico

NYALANDU MBONA KAACHA?
AU NAE KANUNULIWA?

Emanuel Michael
Guest
Emanuel Michael

izo story wanatunga wenyewe wanajijibu wenyewe,,,washaishiwa

Tracy Justice
Guest
Tracy Justice

Muheshimiwa Kubenea nakupenda bure, hawa ndio viongozi tunsowataka, wanaoweka wananchi kwanza na c pesa kama wafanyavyo wabunge wengine

Isacki Gacka
Guest
Isacki Gacka

kuna watu nawashangaa comenti sijui hawaelewi sijui wanawashwa mtu anaeongea msomi zaidi yao lakini mambu mbu hayaelewi uuuuuu

atiko mbogolo
Guest
atiko mbogolo

Yote hayo nayaweka pembeni, ila nakumbuka tukio moja lakumwagiwa TINDIKALI kwa kweli kaka Mungu akuongezee maisha na msimamo

Tumaini Mango
Guest
Tumaini Mango

Ndio mjijue waandishi wengine wazushi